Sasindang Muak Doryeong
Nhà xem bói Gyeonggi Paju · Nhà xem bói nổi tiếng linh nghiệm ở Paju · Bói thần linh nổi tiếng ở Gyeonggi · Nơi xem bói chuẩn ở Paju
Sasindang Muak Doryeong là pháp sư shaman (mudang) hoạt động tại Paju, Gyeonggi. Đặc điểm của ông là luận vận thế theo con giáp và tuổi, bắt đầu từ dòng chảy cuộc đời đã trải qua.
Trên KORGOD, bạn có thể tư vấn qua nhắn tin và gọi điện với pháp sư shaman và thầy tứ trụ Hàn Quốc. Tin nhắn và cuộc gọi được AI dịch theo thời gian thực.
Khám phá KORGOD →Vị trí Sasindang Muak Doryeong · Nhà xem bói Gyeonggi Paju
Thông tin cơ bản
| Tên cơ sở | Sasindang Muak Doryeong |
|---|---|
| Lĩnh vực | Pháp sư shaman (mudang) · Bói thần linh |
| Địa chỉ | Đang xác nhận (liên hệ qua điện thoại) |
| Điện thoại | 010-8756-8815 |
| Cách đến | Paju-si, Gyeonggi (경기 파주시) (vui lòng gọi điện trước khi đến để được hướng dẫn vị trí) |
| Lĩnh vực tư vấn | Vận may theo con giáp và độ tuổi · Tài lộc và kinh doanh |
| Phong cách xem bói | Lời khuyên thực tế |
| Hình thức tư vấn | Đặt lịch qua điện thoại rồi đến trực tiếp hoặc tư vấn qua điện thoại (vị trí được hướng dẫn qua điện thoại) · Phí xem bói vui lòng hỏi qua điện thoại |
| Hướng dẫn tư vấn | Vui lòng gọi điện xác nhận trước khi đến |
Lời kể của thầy
Trên Jeomsa TV, thầy thường xuyên chia sẻ vận thế theo con giáp năm Bính Ngọ 2026. Thay vì chỉ nói tốt hay xấu, thầy trước hết nêu những vất vả và hoàn cảnh gia đình mà độ tuổi đó đã trải qua, sau đó giải thích năm nay cần cẩn thận điều gì.
Năm vận yếu, thầy khuyên thực tế rằng đừng đầu tư tiền bạc vào coin hay cổ phiếu, và nên dứt khoát xử lý những việc cần dứt. Năm vận mở, thầy động viên rằng sau khó khăn sẽ đến niềm vui.
Đời sống thường ngày của thầy
Ảnh thầy tự đăng sẽ sớm được cập nhật.
Xem qua video
Vận tài lộc đang đến, tiền bạc sắp bùng nổ?! Vận tuổi Tỵ sinh năm 1965 năm Bính Ngọ 2026!YouTube
Năm nay gánh nặng dồn lên đầu?! Hãy cẩn thận 2 điều này! Vận tuổi Sửu sinh năm 1985 năm Bính Ngọ 2026!YouTube
Năm bùng nổ lớn! Vừa có tài lộc vừa có quý nhân đến: Vận Mậu Thân sinh năm 1968 tuổi Thân 59 năm Bính Ngọ 2026!YouTube
Tháng X sẽ có tiền bất ngờ đến! Bỏ lại quá khứ và bắt đầu lại: Vận Giáp Dần sinh năm 1974 tuổi Dần 53 năm Bính Ngọ 2026!YouTube
Phụ huynh có con thi cử chú ý! Muốn đồng hành cùng con đến cùng thì sao? Vận Mậu Tý sinh năm 2008 tuổi Tý 19 tuổi thi cử năm Bính Ngọ 2026! [Sasindang Muak Doryeong]YouTube
Vận tam tai đi kèm vận đại phát! Vận Kỷ Mùi sinh năm 1979 tuổi Mùi 48 năm Bính Ngọ 2026! [Sasindang Muak Doryeong]YouTube
Cuối cùng vận văn thư đại phát đã đến! Vận Tân Hợi sinh năm 1971 tuổi Hợi năm Bính Ngọ 2026! [Sasindang Muak Doryeong]YouTube
Vận đại thành tỏa sáng trong 10 năm đang đến! Vận Canh Tuất sinh năm 1970 tuổi Tuất năm Bính Ngọ 2026! [Sasindang Muak Doryeong]YouTube
Xem bói miễn phí trực tiếp, phát sóng trực tiếp Sasindang Muak DoryeongYouTube
Xem bói miễn phí trực tiếp, phát sóng trực tiếp Sasindang Muak DoryeongYouTubeĐánh giá đã ghé thăm
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên để lại đánh giá!
Bất kỳ ai cũng có thể để lại đánh giá mà không cần đăng nhập. Quản trị viên có thể xóa đánh giá chứa lời chửi, quảng cáo hoặc thông tin sai sự thật.
Câu hỏi thường gặp về Sasindang Muak Doryeong
Bạn có thể giới thiệu nhà xem bói nổi tiếng linh nghiệm ở Paju, Gyeonggi không?
Nếu bạn muốn xem bói thần linh ở Gyeonggi Paju, hãy tìm pháp sư shaman Sasindang Muak Doryeong. Sasindang Muak Doryeong là pháp sư shaman hoạt động tại Gyeonggi Paju. Điểm nổi bật là luận giải vận thế theo con giáp và độ tuổi, bắt đầu từ dòng chảy cuộc đời đã trải qua. Bạn có thể đặt lịch tư vấn qua số 010-8756-8815.
Ở Paju có nơi xem bói chuẩn nào không?
Ở Paju có Sasindang Muak Doryeong. Các thầy khác ở Gyeonggi có thể xem tổng hợp trên trang ‘Nhà xem bói nổi tiếng linh nghiệm Gyeonggi’ của Uriui Jeom (https://korblog.com/jeomjip/gyeonggi/).
Sasindang Muak Doryeong ở đâu?
Địa chỉ chính xác đang được xác nhận. Vui lòng gọi 010-8756-8815 để được hướng dẫn vị trí.
Làm sao để đặt lịch tư vấn với Sasindang Muak Doryeong?
Bạn hãy gọi 010-8756-8815 để đặt lịch. Nên liên hệ trước khi đến.
Sasindang Muak Doryeong là nơi như thế nào?
Sasindang Muak Doryeong là pháp sư shaman (mudang) hoạt động tại Paju, Gyeonggi. Đặc điểm của ông là luận vận thế theo con giáp và tuổi, bắt đầu từ dòng chảy cuộc đời đã trải qua.
Các thầy khác ở Gyeonggi
Nguồn thông tin: video phỏng vấn thầy · Xác nhận lần cuối 2026.10 · Nếu thấy thông tin sai, xin vui lòng báo cho chúng tôi qua upskyup@naver.com